Beint á efnisyfirlit síðunnar

Á döfinni

31.08.2022 - 31.08.2022

Örnámskeið um...

Haldið verður örnámskeiðið „Þjálfaramenntun...
12

Þátttakendur

   Badminton

   Lilja Bu, keppandi - einliðaleikur, tvenndarleikur
   Máni Berg Ellertsson, keppandi - einliðaleikur, tvenndarleikur

   Brynja Kolbrún Pétursdóttir, þjálfari/flokksstjóri


   Fimleikar

   Ari Freyr Kristinsson, keppandi - gólfæfingar, bogahestur, hringir, stökk, tvíslá, svifrá
   Lúkas Ari Ragnarsson, keppandi - gólfæfingar, bogahestur, hringir, stökk, tvíslá, svifrá
   Sigurður Ari Stefánsson, keppandi - gólfæfingar, bogahestur, hringir, stökk, tvíslá, svifrá
   Arna Brá Birgisdóttir, keppandi - gólf, stökk, tvíslá, jafnvægisslá
   Natalía Dóra S. Rúnarsdótti,r keppandi - gólf, stökk, tvíslá, jafnvægisslá
   Ragnheiður Jenný Jóhannsdóttir, keppandi - gólf, stökk, tvíslá, jafnvægisslá
   Þórey Kristinsdóttir, flokksstjóri
   Jóhannes Níels Sigurðsson, þjálfari
   Ólafur Garðar Gunnarsson, þjálfari


   Frjálsíþróttir

   Arnar Logi Brynjarsson, keppandi - 100m hlaup, 200m hlaup
   Birna Jóna Sverrisdóttir, keppandi - sleggjukast
   Hekla Magnúsdóttir, keppandi - langstökk
   Ísold Sævarsdóttir, keppandi - sjöþraut
   Matthías Már Heiðarsson, flokksstjóri/þjálfari
   Bogi Eggertsson, þjálfari


   Hjólreiðar

   Brynjar Logi Friðriksson, keppandi - götuhjólreiðar, tímataka
   Ísak Gunnlaugsson, keppandi - götuhjólreiðar, tímataka
   Sigríður Dóra Guðmundsdóttir, keppandi - götuhjólreiðar, tímataka
   Mikael Schou, flokksstjóri/þjálfari
   Elsa Gunnarsdóttir, þjálfari


   Sund

   Birnir Freyr Hálfdánarson, keppandi - 100 og 200m fjórsund
   Nadja Djurovic, keppandi - 50, 100 og 200m skriðsund
   Sunna Arnfinnsdóttir, keppandi - 100 og 200m baksund
   Ylfa Lind Kristmannsdóttir, keppandi - 50 og 100m skriðsund, 100m flugsund
   Ýmir Chatenay Sölvason, keppandi - 50, 100 og 200m skriðsund
   Klaus Jurgen Ohk, flokksstjóri/þjálfari

   Handknattleikur

   Andri Clausen keppandi
   Ari Dignus Maríuson, keppandi
   Arnþór Sævarsson, keppandi
   Ásgeir Bragi Bryde Þórðarson, keppandi
   Bjarki Jóhannsson, keppandi
   Daníel Stefán Reynisson, keppandi
   Eiður Rafn Valsson, keppandi
   Gísli Rúnar Jóhannsson, keppandi
   Ívar Bessi Viðarsson, keppandi
   Kristján Rafn Oddsson, keppandi
   Kristófer Stefánsson, keppandi
   Örn Alexandersson, keppandi
   Patrekur Þór Guðmundsson Öfjörð, keppandi
   Róbert Dagur Davíðsson, keppandi
   Viktor Már Sindrason, keppandi
   Björn Ingi Jónsson, flokksstjóri
   Stefán Arnar Gunnarsson, þjálfari
   Grétar Áki Andersen, þjálfari
   Andrea Þórey Hjaltadóttir, sjúkraþjálfari

   Júdó

   Jakub Oskar Tomczyk, keppandi - þyngdarflokkur -81 kg
   Skarphéðinn Hjaltason, keppandi - þyngdarflokkur -90 kg
   Zaza Simonishvili, flokksstjóri/þjálfari

   Tennis

   Guðmundur Halldór Ingvarsson, keppandi
   Raj Kumar Bonifacius, flokksstjóri/þjálfari


   Í fararstjórn á vegum ÍSÍ

   Brynja Guðjónsdóttir, aðalfararstjóri
   Kristín Birna Ólafsdóttir, aðstoðarfararstjóri
   Svandís Ösp Long sjúkraþjálfari
   Ólafur Árdal Sigurðsson, ungur liðsauki (Young Reporter)
   Sonja Margrét Ólafsdóttir Ungur leiðtogi (Young Ambassador)


   Að auki munu eftirtaldir aðilar sækja hluta af hátíðinni:
   Lárus L. Blöndal - forseti ÍSÍ
   Andri Stefánsson - framkvæmdastjóri ÍSÍ
   Kolbrún Hrund Sigurgeirsdóttir - úr framkvæmdastjórn ÍSÍ
   Olga Bjarnadóttir - úr framkvæmdastjórn ÍSÍ
   Líney Rut Halldórsdóttir - ráðgjafi ÍSÍ, stjórnarmeðlimur í EOC og formaður EOC EYOF Commission