Beint á efnisyfirlit síðunnar

Á döfinni

16

Dagskrá YOG 2018

Allar tímasetningar hér að neðan eru miðaðar við staðartíma í Buenos Aires. Tímamismunur á Íslandi og Argentínu eru 3 klst. Setningarhátíðin fer þannig fram kl. 23:00 miðað við íslenskan tíma.


Laugardagur 6. október   

20:00-21:30                                        Setningarhátíð, Julio avenue - Obelisco

 

Sunnudagur 7. október    

14:00                                                    Keppni: áhaldafimleikar pilta – bogahestur

                                                              Martin Bjarni Guðmundsson    

19:05                                                    Keppni: áhaldafimleikar pilta – gólfæfingar

                                                             Martin Bjarni Guðmundsson

Mánudagur 8. október     

10:00-11:30                                        Keppni: 100m skriðsund stúlkna undanriðlar

10:27                                                  Snæfríður Sól Jórunnardóttir - sjötti riðill                

14:00-16:55                                        Keppni: áhaldafimleikar pilta – hringir

16:34                                                   Martin Bjarni Guðmundsson    

19:05-21:30                                        Keppni: áhaldafimleikar pilta – stökk

20:44                                                   Martin Bjarni Guðmundsson    

 

Þriðjudagur 9. október     

08:30-17:00                                         Golf stúlkna: Höggleikur, einstaklingskeppni

9:47-rástími                                          Hulda Clara Gestsdóttir

08:30-17:00                                         Golf drengja: Höggleikur, einstaklingskeppni

11:59-rástími                                        Ingvar Andri Magnússon

10:00-11.30                                           Keppni: 50m baksund drengja undanriðlar

10:39                                                     Brynjólfur Óli Karlsson - þriðji riðill

10:00-11.30                                        Keppni: 100m bringusund stúlkna undanriðlar

10:51                                                    Karen Mist Arngeirsdóttir - annar riðill

19:00-19.10                                       Keppni: 50m baksund drengja milliriðlar

19:05-21:50                                        Keppni: áhaldafimleikar pilta – tvíslá

20:42                                                  Martin Bjarni Guðmundsson

 

Miðvikudagur 10. október

08:30-17:00                                         Golf stúlkna: Höggleikur, einstaklingskeppni

8:52-rástími                                          Hulda Clara Gestsdóttir

08:30-17:00                                         Golf drengja: Höggleikur, einstaklingskeppni

11:04-rástími                                      Ingvar Andri Magnússon

10:00-11:30                                       Keppni: 200m skriðsund stúlkna undanriðlar

10:55                                                  Snæfríður Sól Jórunnardóttir - þriðji riðill           

19:05-21:40                                       Keppni: áhaldafimleikar pilta – svifrá

20:04                                                  Martin Bjarni Guðmundsson

 

Fimmtudagur 11. október                               

08:30-17:00                                        Golf stúlkna: Höggleikur, einstaklingskeppni

8:41                                                     Hulda Clara Gestsdóttir

08:30-17:00                                        Golf drengja: Höggleikur, einstaklingskeppni

11:41                                                   Ingvar Andri Magnússon

10:00-11:30                                        Keppni: 50m skriðsund stúlkna undanriðlar

10:42                                                   Snæfríður Sól Jórunnardóttir - 4 riðill

16:15-17:25                                        Keppni: Kringlukast drengja 1 umferð

                                                            Valdimar Hjalti Erlendsson    

18:27-18:35                                       Keppni: 50m skriðsund stúlkna undanúrslit

 

Föstudagur 12. október   

10:00-11.30                                         Keppni: 200m baksund drengja undanriðlar

10:00                                                    Brynjólfur Óli Karlsson - fyrsti riðill

14:40-15:50                                        Keppni: Sleggjukast stúlkna 1 umferð

                                                            Elísabet Rut Rúnarsdóttir

18:00-18:04                                        Keppni: 50m skriðsund stúlkna úrslit

18:05-18.10                                        Keppni: 200m baksund drengja úrslit 

 

Laugardagur 13. október 

08:30-16:30                                          Golf: Blönduð liðakeppni

                                                              Hulda Clara Gestsdóttir og Ingvar Andri Magnússon

16:10-16:30                                        Keppni: 200m hlaup fyrri umferð

16:20                                                 Guðbjörg Jóna Bjarnadóttir

 

Sunnudagur 14. október  

08:30-14:40                                        Golf: Blönduð liðakeppni

10:20                                                  Hulda Clara Gestsdóttir og Ingvar Andri Magnússon

14:10-15:20                                        Keppni: Kringlukast drengja 2 umferð

                                                            Valdimar Hjalti Erlendsson

 

Mánudagur 15. október   

08:30-16:30                                         Golf: Blönduð liðakeppni

                                                             Hulda Clara Gestsdóttir og Ingvar Andri Magnússon

14:05-15:15                                        Keppni: Sleggjukast stúlkna 2 umferð

                                                            Elísabet Rut Rúnarsdóttir

 

Þriðjudagur 16. október  

16:40-17:00                                       Keppni: 200m hlaup stúlkna 2 umferð

                                                           Guðbjörg Jóna Bjarnadóttir

 

Fimmtudagur 18. október               

19:30-20:30                                        Lokahátíð á Mary Terán de Weiss leikvangnum